คอนเฟิมเลยครับ เรื่องฮวงจุ้ย #ชัยภูมิ ต้องมาก่อนจริง
ล่าสุดปีนี้ เมื่อตอนต้นปียังไม่ได้มาเรียน ไม่มีความรู้ การวางผังโรงงานของผมมั่วไปหมด
พอได้เรียนวิชา #ชัยภูมิทำเลนำโชค เอามาปรับเรื่อง #การดักกะแส ทำทางลาดหน้าโรงงานที่ลาดเทออกมากไปที่โรงงานตัวเอง และก็ใช้ #เคาะกระตุ้นโชค ตามที่เรียน ด้วย
แปลกมาก ยอดขายพุ่งสวนกะแส มากครับจากต้นปีทีเงียบมากๆๆๆๆ ตอนนี้เปิดตลาดต่างประเทศได้เยอะมาก ดีใจมากๆครับ
โรงงานดูเข้าที่เข้าทางมากขึ้นด้วยครับ รวมทั้งมาจัดบ้านที่อยู่ หน้าบ้านไม่ให้มีอะไรขวางกะแส ทางเข้าประตู โล่ง สบายตา ลมพัดอ่อนๆ เฮงจริงๆครับ
มีโรงงานใกล้ๆ พอทราบว่าไปเรียนฮวงจุ้ยที่สถาบันมา ก็อยากให้ไปช่วยดู แต่ยังไม่กล้าไปจัดให้ เลยทดลองใช้เอง ดูผลเอง
มีประโยชน์มากๆครับ
![Odoo • A picture with a caption](/web/image/879/%E0%B8%AD.%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%A8%20%E0%B8%8B%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B9%81%E0%B8%AA%20%E0%B8%AE%E0%B8%A7%E0%B8%87%E0%B8%88%E0%B8%B8%E0%B9%89%E0%B8%A2%20%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%94%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B9%82%E0%B8%A5%E0%B8%81%203060.jpg?access_token=8e2f880e-6a7a-4b32-ac78-5e4bb835e11e)